മ​സ്​​ക​ത്ത്​ -ക​ണ്ണൂ​ർ പ്ര​തി​ദി​ന സ​ർ​വി​സുമായി ഗോ എയർ

മ​സ്​​ക​ത്ത്​: ബ​ജ​റ്റ്​ വി​മാ​ന ക​മ്പ​നി​യാ​യ ഗോ ​എ​യ​ർ മ​സ്​​ക​ത്ത്​ -ക​ണ്ണൂ​ർ റൂ​ട്ടി​ൽ പ്ര​തി​ദി​ന സ​ർ​വി​സ്​ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്നു. ജൂ​ൺ ഒ​ന്നു​മു​ത​ലാ​ണ്​ പ്ര​തി​ദി​ന സ​ർ​വി​സി​ന്​ തു​ട​ക്ക​മാ​വു​ക​യെ​ന്ന്​ ഗോ ​എ​യ​ർ അ​ധി​കൃ​ത​ർ വാ​ർ​ത്ത​ക്കു​റി​പ്പി​ൽ അ​റി​യി​ച്ചു. ഈ  ​വ​ർ​ഷം ഒ​ക്​​ടോ​ബ​ർ 26 വ​രെ പ്ര​തി​ദി​ന സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ തു​ട​രും. ക​ഴി​ഞ്ഞ ഫെ​ബ്രു​വ​രി 28നാ​ണ്​ ഗോ ​എ​യ​ർ ക​ണ്ണൂ​രി​ൽ​നി​ന്ന്​ മ​സ്​​ക​ത്തി​ലേ​ക്ക്​ സ​ർ​വി​സ്​ ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്.
പ്ര​തി​ദി​നം മൂ​ന്ന്​ സ​ർ​വി​സു​ക​ളാ​ണ്​ ഇ​പ്പോ​ഴു​ള്ള​ത്. ഗോ ​എ​യ​റി​​​ന്റെ  മൂ​ന്നാ​മ​ത്തെ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര ല​ക്ഷ്യ​സ്​​ഥാ​ന​വും മി​ഡി​ലീ​സ്​​റ്റി​ലെ ആ​ദ്യ​ത്തേ​തു​മാ​ണ്​ ഒ​മാ​ൻ. ആ​ഴ്​​ച​യി​ൽ ഏ​ഴ്​ സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ ന​ട​ത്താ​ൻ സി​വി​ൽ ഏ​വി​യേ​ഷ​ൻ പൊ​തു അ​തോ​റി​റ്റി ഗോ ​എ​യ​റി​ന്​ നേ​ര​ത്തേ അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. മ​സ്​​ക​ത്തി​ൽ നി​ന്ന്​ പു​ല​ർ​ച്ച 12.15ന്​ ​മ​സ്​​ക​ത്തി​ൽ നി​ന്ന്​ പു​റ​പ്പെ​ടു​ന്ന വി​മാ​നം 5.10നാ​ണ്​ ക​ണ്ണൂ​രി​ൽ എ​ത്തു​ക. ക​ണ്ണൂ​രി​ൽ നി​ന്ന്​ രാ​ത്രി 8.55ന്​ ​പു​റ​പ്പെ​ടു​ന്ന വി​മാ​നം ഒ​മാ​ൻ സ​മ​യം 11.15നാ​ണ്​ മ​സ്​​ക​ത്തി​ൽ ഇ​റ​ങ്ങു​ക.
113 റി​യാ​ൽ മു​ത​ൽ 158 റി​യാ​ലാ​ണ്​ ജൂ​ൺ ആ​ദ്യ​ത്തി​ൽ മ​സ്​​ക​ത്തി​ൽ നി​ന്ന്​ ക​ണ്ണൂ​രി​ലേ​ക്കു​ള്ള വ​ൺ​വേ ടി​ക്ക​റ്റ്​ നി​ര​ക്കു​ക​ൾ. ഉ​യ​ർ​ന്ന ആ​വ​ശ്യം മു​ൻ​നി​ർ​ത്തി​യാ​ണ്​ പ്ര​തി​ദി​ന സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന്​ ഗോ ​എ​യ​ർ മാ​നേ​ജി​ങ്​ ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ർ ജെ​ഹ്​ വാ​ദി​യ പ​റ​ഞ്ഞു. സ്​​കൂ​ൾ, ചെ​റി​യ പെ​രു​ന്നാ​ൾ അ​വ​ധി​ക്കാ​ല​ത്ത്​ നാ​ട്ടി​ൽ പോ​കു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക്​ പ്ര​തി​ദി​ന സ​ർ​വി​സ്​ ഉ​പ​കാ​ര​പ്പെ​ടും.