ഈ പള്ളിയിൽ നോമ്പു തുറക്കാൻ എത്തിയാൽ കാ​​ർ അ​​ട​​ക്ക​​മു​​ള്ള  സ​​മ്മാ​​ന​​ങ്ങ​​ൾ ന​​ൽ​​കും!

ദോ​​ഹ: നോ​മ്പെടു​​ത്താ​​ൽ ഇ​​വി​​ടെ പ​​ല​​തു​​ണ്ട്​ കാ​​ര്യം. നോ​​മ്പു​​തു​​റ​​ക്കാ​​ൻ എ​​ത്തി​​യാ​​ൽ കാ​​ർ അ​​ട​​ക്ക​​മു​​ള്ള  സ​​മ്മാ​​ന​​ങ്ങ​​ൾ ന​​ൽ​​കും ഇൗ ​​പ​​ള്ളി​​യി​​ൽ. ബമ്പർ സ​​മ്മാ​​ന​​മാ​​യ കാ​​റി​​നു​​പു​​റ​​മേ എ​​ല്ലാ​​ദി​​വ​​സ​​വും മൊബൈ​​ൽ  അ​​ട​​ക്ക​​മു​​ള്ള സ​​മ്മാ​​ന​​ങ്ങ​​ൾ. ഖ​​ത്ത​​റി​​ലെ അ​​ൽ​​വാ​​ബ്​ സ്​​​ട്രീ​​റ്റി​​ന​​ടു​​ത്തു​​ള്ള ശൈ​​ഖ്​ ഹ​​മ​​ദ്​ ബി​​ൻ അ​​ബ്​​​ദു​​ല്ല  ബി​​ൻ​​ജാ​​സിം ആ​​ൽ​​ഥാ​​നി​​യു​​ടെ കു​​ടും​​ബ പ​​ള്ളി​​യാ​​ണ്​ ര​​സി​​ക​​ൻ ഒാ​​ഫ​​ർ ഇ​​ത്ത​​വ​​ണ​​യും ഒ​​രു​​ക്കി​​യി​​രി​​ക്കു​​ന്ന​​ത്.  ഇ​​ദ്ദേ​​ഹ​​ത്തി​ന്റെ മ​​ക്ക​​ളാ​​യ സു​​ഹൈം, നാ​​സ​​ർ എ​​ന്നി​​വ​​രാ​​ണ്​ ഇ​​തി​​ന്​ നേ​​തൃ​​ത്വം ന​​ൽ​​കു​​ന്ന​​ത്.

മ​​ഗ്​​​രി​​ബ്​ ബാ​​ങ്ക്​ കൊ​​ടു​​ത്ത​​യു​​ട​​ൻ നോ​​മ്പു​​തു​​റ​​ക്കാ​​നാ​​യി ഇൗ​​ത്ത​​പ്പ​​ഴ​​വും വെ​​ള്ള​​വു​​മാ​​ണ്​ ന​​ൽ​​കു​​ക. ന​​മ​​സ്​​​കാ​​ര  ശേ​​ഷം പ​​ള്ളി​​യു​​ടെ മു​​ന്നി​​ൽ ത​​യാ​​റാ​​ക്കി​​യ വി​​ശാ​​ല​​മാ​​യ ടെ​​ൻ​​റി​​ലേ​​ക്ക്​ പോ​​ക​​ണം. അ​​വി​​ടെ നീ​​ള​​ൻ മേ​​ശ​​യി​​ൽ  എ​​ല്ലാ​​വ​​ർ​​ക്കും ചി​​ക്ക​​ൻ മ​​ജ്​​​ബൂ​​സും മ​​ധു​​ര​​വും വെ​​ള്ള​​വും ഉ​​ണ്ടാ​​കും. ഒ​​പ്പം ഒ​​രു കൂ​​പ്പ​​ണും. ഭ​​ക്ഷ​​ണം  ക​​ഴി​​ക്കു​​ന്ന​​തി​​ന്​ മുമ്പേ കൂ​​പ്പ​​ൺ പോ​​ക്ക​​റ്റി​​ൽ സു​​ര​​ക്ഷി​​ത​​മാ​​ക്ക​​ണം. അ​​തി​​ലാ​​ണ്​ ഭാ​​ഗ്യം കി​​ട​​ക്കു​​ന്ന​​ത്. ഭ​​ക്ഷ​​ണം  ക​​ഴി​​ച്ച്​ പോ​​കു​മ്പോൾ കി​​ട്ടാ​​ത്ത​​വ​​ർ​​ക്ക്​ വ​​രി നി​​ന്ന്​ കൂ​​പ്പ​​ൺ വാ​​ങ്ങു​​ക​​യും ചെ​​യ്യാം.​​ പ​​ള്ളി​​യു​​ടെ മു​​ന്നി​​ലാ​​ണ്​  ന​​റു​​ക്കെ​​ടു​​പ്പ്.
എ​​ല്ലാ കൂ​​പ്പ​​ണു​​ക​​ളു​​ടെ​​യും ന​​മ്പ​​ർ വ​​ലി​​യ പെ​​ട്ടി​​യി​​ൽ നി​​ക്ഷേ​​പി​​ച്ചി​​രി​​ക്കും. ന​​റു​​ക്കെ​​ടു​​ത്ത്​  മൈ​​ക്കി​​ലൂ​​ടെ അ​​ന്ന​​ന്ന​​ത്തെ വി​​ജ​​യ​​ന​​മ്പ​​ർ വി​​ളി​​ച്ചു​​പ​​റ​​യും. മൊ​​ബൈ​​ൽ, ടാ​​ബ്​​​ലെ​​റ്റ്​ തു​​ട​​ങ്ങി​​യ സ​​മ്മാ​​ന​​ങ്ങ​​ളാ​​ണ്​  എ​​ല്ലാ ദി​​വ​​സ​​വും കാ​​ത്തി​​രി​​ക്കു​​ന്ന​​ത്. സ​​മ്മാ​​നം അ​​ടി​​ച്ച കൂ​​പ്പ​​ണു​​മാ​​യി അ​​പ്പോ​​ൾ ത​​ന്നെ ആ​​ൾ എ​​ത്ത​​ണം.  അ​​തി​​ല്ലെ​​ങ്കി​​ൽ അ​​ടു​​ത്ത ന​​റു​​ക്കെ​​ടു​​ക്കും. റ​​മ​​ദാ​​ൻ അ​​വ​​സാ​​ന ​ദി​​വ​​സ​​മാ​​ണ്​ ബംബർ സ​​മ്മാ​​ന​​ത്തി​​നു​​ള്ള ന​​റു​​ക്കെ​​ടു​​പ്പ്​  ന​​ട​​ത്തു​​ക. നി​​സാ​​ൻ സ​​ണ്ണി കാ​​റാ​​ണ്​ സ​​മ്മാ​​നം. ഇൗ ​​കാ​​ർ പ​​ള്ളി​​മു​​റ്റ​​ത്ത്​ പ്ര​​ദ​​ർ​​ശി​​പ്പി​​ച്ചി​​ട്ടു​​ണ്ട്.  സ​​മ്മാ​​ന​​പ​​ദ്ധ​​തി​​യു​​ടെ വി​​വ​​ര​​ങ്ങ​​ൾ ഉ​​ള്ള ബോ​​ർ​​ഡ്​ പ​​ള്ളി​​യു​​ടെ മു​​ൻ​​വ​​ശം സ്​​​ഥാ​​പി​​ച്ചി​​ട്ടു​​ണ്ട്. ഏ​​താ​​യാ​​ലും  കേ​​ട്ട​​റി​​ഞ്ഞ്​ ഇൗ ​​പ​​ള്ളി​​യി​​ൽ എ​​ത്തു​​ന്ന​​വ​​രു​​ടെ എ​​ണ്ണം കൂ​​ടു​​ക​​യാ​​ണ്. ന​​ല്ലൊ​​രു നോ​​മ്പു​​തു​​റ​​ക്ക​​ലി​​നൊ​​പ്പം  സ​​മ്മാ​​ന​​വും അ​​ടി​​ച്ചാ​​ലോ…?