ഇത് നാ​ദി​റ അ​ൽ ഹാ​ർ​ത്തി – എ​വ​റ​സ്​​റ്റ്​ കീ​ഴ​ട​ക്കി​യ ​ആ​ദ്യ ഒ​മാ​നി വ​നി​ത

14

മ​സ്​​ക​ത്ത്​: എ​വ​റ​സ്​​റ്റ്​ കൊ​ടു​മു​ടി കീ​ഴ​ട​ക്കി​യ ​ആ​ദ്യ ഒ​മാ​നി വ​നി​ത​യെ​ന്ന ബ​ഹു​മ​തി നാ​ദി​റ അ​ൽ ഹാ​ർ​ത്തി സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കി. വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്​​ച​യാ​ണ്​ ഇ​വ​ർ കൊ​ടു​മു​ടി​യു​ടെ നെ​റു​ക​യി​ലെ​ത്തി​യ​ത്.  സു​ഹാ​ർ ഇ​ൻ​റ​ർ​നാ​ഷ​ന​ലി​​ന്റെയും നാ​ഷ​ന​ൽ ബാ​ങ്ക്​ ഓഫ് ​ ഒ​മാ​​ന്റെയും പി​ന്തു​ണ​യോ​ടെ​യാ​ണ്​ ഇ​വ​ർ സ്വ​പ്​​ന​തു​ല്യ​മാ​യ നേ​ട്ടം കൈ​വ​രി​ച്ച​ത്. എ​വ​റ​സ്​​റ്റ്​ കീ​ഴ​ട​ക്കി​യ ആ​ദ്യ ഒ​മാ​നി വ​നി​ത​യെ പി​ന്തു​ണ​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞ​തി​ൽ അ​ഭി​മാ​നി​ക്കു​ന്ന​താ​യി നാ​ഷ​ന​ൽ ബാ​ങ്ക്​ ഓഫ് ​ ഒ​മാ​ൻ ട്വി​റ്റ​റി​ൽ അ​റി​യി​ച്ചു.
നാ​ദി​റ​യും സൗ​ദി അ​റേ​ബ്യ​യി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള മോ​ന ശ​ഹാ​ബും ല​ബ​നാ​നി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള നെ​ല്ലി അ​ത്താ​റും ജോ​യ്​​സ്​ അ​സ്സാ​മും ഇ​വ​രു​ടെ ഡോ​ക്യു​മ​ന്റ​റി ചി​ത്രീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന എ​ലി​യ ഷെ​യ്​​ക​ലി​യും  അ​ട​ങ്ങു​ന്ന സം​ഘം ഏ​പ്രി​ൽ 14നാ​ണ്​ എ​വ​റ​സ്​​റ്റ്​ കൊ​ടു​മു​ടി​യു​ടെ ബേ​സ്​ ക്യാ​മ്പി​ൽ എ​ത്തി​യ​ത്. ഒ​രു മാ​സ​ത്തി​ന്​ ശേ​ഷ​മാ​ണ്​ ബേ​സ്​ ക്യാ​മ്പി​ൽ​നി​ന്ന്​ ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ ക്യാ​മ്പി​ലേ​ക്കു​ള്ള യാ​ത്ര നാ​ദി​റ തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. അ​വി​ടെ​നി​ന്ന്​ ഏ​താ​ണ്ട്​ ഏ​ഴു​ദി​വ​സം കൊ​ണ്ട്​ മൂ​ന്നും നാ​ലും ക്യാ​മ്പു​ക​ളി​ലും ഇ​വ​ർ എ​ത്തി. തു​ട​ർ​ന്ന്​ കൊ​ടു​മു​ടി​യു​ടെ ഉ​ച്ചി​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള യാ​ത്ര തു​ട​ർ​ന്ന ഇ​വ​ർ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്​​ച​യാ​ണ്​ നേ​ട്ടം കൈ​വ​രി​ച്ച​ത്.