ദോ​​ഹ​​യി​​ൽ നി​​ന്നും ഇ​​ന്ത്യ​​യി​​ലേ​​ക്ക് അ​​ധി​​ക സ​​ർ​​വീ​​സ്​ അനുമതി തേടി ​​ഖ​​ത്ത​​ർ എ​​യ​​ർ​വേ​​യ്സ്

ദോ​​ഹ: ദോ​​ഹ​​യി​​ൽ നി​​ന്നും ഇ​​ന്ത്യ​​യി​​ലേ​​ക്ക് അ​​ധി​​ക സ​​ർ​​വീ​​സ്​ അ​​നു​​വ​​ദി​​ക്ക​​ണ​​മെ​​ന്നാ​​വ​​ശ്യ​​പ്പെ​​ട്ട് ഖ​​ത്ത​​ർ എ​​യ​​ർ​ വേ​​യ്സ്​ ഇ​​ന്ത്യ​​ൻ ഏ​​വി​​യേ​​ഷ​​ൻ അ​​തോ​​റി​​റ്റി​​യെ സ​​മീ​​പി​​ച്ചു. മും​​ബൈ, ന്യൂ ​​ഡ​​ൽ​​ഹി, ബം​​ഗ​​ലു​​രു തു​​ട​​ങ്ങി​​യ ന​​ഗ​​രങ്ങ​​ളി​​ലേ​​ക്കു​​ള്ള സ​​ർ​​വീ​​സു​​ക​​ളി​​ൽ താ​​ൽ​​ക്കാ​​ലി​​കാ​​ടി​​സ്​​​ഥാ​​ന​​ത്തി​​ൽ അ​​ധി​​ക സീ​​റ്റു​​ക​​ൾ ന​​ൽ​​ക​​ണ​​മെ​​ന്നാ​​ണ്​ ആവ​​ശ്യം. തി​​ര​​ക്കേ​​റി​​യ റൂ​​ട്ടു​​ക​​ളി​​ൽ താ​​ൽ​​ക്കാ​​ലി​​കാ​​ടി​​സ്​​​ഥാ​​ന​​ത്തി​​ൽ കൂ​​ടു​​ത​​ൽ  സീ​​റ്റു​​ക​​ൾ വ​​ർ​​ധി​​പ്പി​​ക്കാ​​നാ​​ണ് പ​​ദ്ധ​​തി.
എ​​ന്നാ​​ൽ 2009ലെ ​​ഖ​​ത്ത​​ർ–​​ഇ​​ന്ത്യ ഏ​​വി​​യേ​​ഷ​​ൻ ക​​രാ​​ർ പ്ര​​കാ​​ര​​മു​​ള്ള സീ​റ്റു​​ക​​ളി​​ൽ മാ​​റ്റ​​മു​​ണ്ടാ​​കു​​ക​​യി​​ല്ലെ​​ന്നും ഖ​​ത്ത​​ർ എ​​യ​​ർ​​വേ​​യ്സ്​ വ്യ​​ക്ത​​മാ​​ക്കു​​ന്നു. നി​​ല​​വി​​ൽ  ഇ​​രു​​രാ​​ജ്യ​​ങ്ങ​​ൾ​​ക്കു​​മി​​ട​​യി​​ലു​​ള്ള ക​​രാ​​ർ പ്ര​​കാ​​രം ആ​​ഴ്ച​​യി​​ൽ 24292 യാ​​ത്ര​​ക്കാ​​രെ മാ​​ത്ര​​മേ ഒ​​രു രാ​​ജ്യ​​ത്തിെ​​ൻ​​റ വി​മാ​​ന​​സ​​ർ​​വീ​​സി​​ൽ ഉ​​ൾ​​പ്പെ​​ടു​​ത്താ​​ൻ ക​​ഴി​​യൂ. നി​​ല​​വി​​ലെ തി​​ര​​ക്കു​​ക​​ൾ ക​​ണ​​ക്കി​​ലെ​​ടു​​ത്ത് ഇ​​തി​​ൽ നി​​ന്നും താ​​ൽ​​ക്കാ​ ലി​​ക മാ​​റ്റ​​മാണ്​ ആവശ്യം. ദോ​​ഹ​​ക്കും ഇ​​ന്ത്യ​​യി​​ലെ പ്ര​​ധാ​​ന​​ന​​ഗ​​ര​​ങ്ങ​​ൾ​​ക്കു​​മി​​ട​​യി​​ലു​​ള്ള 28 വാ​​രാ​​ന്ത സ​​ർ​ വീ​​സു​​ക​​ൾ മ​റ്റ്​ വി​മാ​ന ക​മ്പ​നി​ക​ൾ റ​​ദ്ദാ​​ക്കി​​യ​​ിരുന്നു.
ഇ​​ന്ത്യ​​യി​​ലെ പ്ര​​ധാ​​ന വി​​മാ​​ന​​ക​​മ്പ​​നി​​ക​​ളി​​ലൊ​​ന്നാ​​യി​​രു​​ന്ന ജെ​​റ്റ് എ​​യ​​ർ​​വേ​​യ്സ്​ അ​​ന്താ​​രാ​​ഷ്ട്ര സ​​ർ​​വീ​​സു​​ക​​ള​​ട​​ക്കം മ​ര​​വി​​പ്പി​​ച്ച​​തും ദോ​​ഹ​​യി​​ൽ നി​​ന്നും അ​​ഹ്മ​​ദാ​​ബാ​​ദി​​ലേ​​ക്കും തി​​രു​​വ​​ന​​ന്ത​​പു​​ര​​ത്തേ​​ക്കു​​മു​​ള്ള ഇ​​ൻ​​ഡി​​ഗോ വി​​മാ​​ന സ​​ർവീ​​സു​​ക​​ൾ താ​​ൽ​​ക്കാ​​ലി​​ക​​മാ​​യി റ​​ദ്ദാ​​ക്കി​​യ​​തും ഖ​​ത്ത​​റി​​ൽ വേ​​ന​​ല​​വ​​ധി അ​​ടു​​ത്തെ​​ത്തി​​യ​​തും ഇ​​ന്ത്യ​​യി​​ലേ​​ക്കു​​ള്ള  യാ​​ത്ര​​ക്കാ​​രെ വ​​ല​​ക്കു​​ന്നു​​ണ്ട്. സീ​​റ്റു​​ക​​ളി​​ലു​​ണ്ടാ​​യ കു​​റ​​വും വേ​​ന​​ല​​വ​​ധി അ​​ടു​​ത്തെ​​ത്തി​​യ​​തും നി​​ര​​ക്കി​​ൽ വ​​ലി​​യ  വ്യ​​ത്യാ​​സ​​മാ​​ണു​​ണ്ടാ​​ക്കു​​ന്ന​​ത്. ഖത്തറിനെതിരായ ഉപരോധം തുടരുന്നതും പുതിയ ആശ്യത്തിന്​ പിന്നിലുണ്ട്​.

Term paper writing services affordable-papers.net have been around for several decades.