സന്ദർശകരുടെ തിരക്കിൽ റ​മ​ദാ​ൻ മാ​ർ​ക്ക​റ്റ്

19

ദോ​ഹ:  റ​മ​ദാ​നു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട എ​ല്ലാ അ​വ​ശ്യ​വ​സ്​​തു​ക്ക​ളും ഒ​രു കു​ട​ക്കീ​ഴി​ൽ ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ന്ന ദോ​ഹ എ​ക്സി​ബി​ഷ​ൻ ആ​ൻ​ഡ് ക​ൺ​വെ​ൻ​ഷ​ൻ സെ​ൻ​റ​റി​ലെ റ​മ​ദാ​ൻ മാ​ർ​ക്ക​റ്റ് അ​വ​സാ​ന​ത്തോ​ട​ടു​ക്കു​മ്പോ​ൾ സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​രു​ടെ തി​ര​ക്കും വ​ർ​ധി​ക്കു​ന്നു. ഖ​ത്ത​റി​ന് പു​റ​മേ, ഒ​മാ​ൻ, ഇ​ന്ത്യ, തു​ർ​ക്കി, പാ​ക്കി​സ്​​ഥാ​ൻ, ഇ​റാ​ൻ,ചൈ​ന, കു​വൈ​ത്ത്, സെ​ർ​ബി​യ തു​ട​ങ്ങി 25 രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​ന്നാ​യി 150ല​ധി​കം സ്​​റ്റാ​ളു​ക​ളു​ള്ള റ​മ​ദാ​ൻ മാ​ർ​ക്ക​റ്റ് മെ​യ് 30ന് ​സ​മാ​പി​ക്കും.
വൈ​വി​ധ്യ​മാ​ർ​ന്ന തു​ണി​ത്ത​ര​ങ്ങ​ൾ, സു​ഗ​ന്ധ​ദ്ര​വ്യ​ങ്ങ​ൾ, ഇ​റാ​നി​യ​ൻ കു​ങ്കു​മം, ജൈ​വ സൗ​ന്ദ​ര്യ​വ​ർ​ധ​ക വ​സ്​​തു​ക്ക​ൾ, പ​ര​വ​താ​നി​ക​ൾ, അ​ടു​ക്ക​ള സാ​മ​ഗ്രി​ക​ൾ തു​ട​ങ്ങി നി​ര​വ​ധി വ​സ്​​തു​ക്ക​ളാ​ണ് പ്ര​ദ​ർ​ശ​ന​ത്തി​നും വി​ൽ​പ​ന​ക്കു​മാ​യി റ​മ​ദാ​ൻ മാ​ർ​ക്ക​റ്റി​ൽ സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​ർ​ക്ക് മു​ന്നി​ൽ ത​യ്യാ​റാ​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. വൈ​കി​ട്ട് ര​ണ്ട് മു​ത​ൽ പു​ല​ർ​ച്ചെ ഒ​രു മ​ണി​വ​രെ​യാ​ണ് മാ​ർ​ക്ക​റ്റിെ​ൻ​റ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​സ​മ​യം. ഇ​തി​നി​ട​യി​ൽ വൈ​കി​ട്ട് 5.30നും 7 ​മ​ണി​ക്കു​മി​ട​യി​ൽ ഇ​ഫ്താ​റി​നാ​യി താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക​മാ​യി അ​ട​ച്ചി​ടും.
കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്കാ​യി വി​ശാ​ല​മാ​യ ക​ളി​സ്​​ഥ​ല​വും മാ​ർ​ക്ക​റ്റി​ൽ സം​ഘാ​ട​ക​ർ അ​ണി​യി​ച്ചൊ​രു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ ഏ​റെ പ്രി​യ​പ്പെ​ട്ട ബൗ​ൺ​സ്​ കാ​സി​ൽ ഗെ​യിം അ​ട​ക്കം നി​ര​വ​ധി സ്​​കി​ൽ ഗെ​യി​മു​ക​ളാ​ണ് ഇ​വി​ടെ​യു​ള്ള​തെ​ന്ന്​ ക്യു ​സ്​​പോ​ർ​ട്സ്​ മീ​ഡി​യ മാ​നേ​ജ​ർ ഖാ​സി യു​സ്​​രി പ​റ​ഞ്ഞു. യു​നൈ​റ്റ​ഡ് എ​ക്സ്​​പോ​യു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ച് ക്യൂ ​സ്​​പോ​ർ​ട്സ്​ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന റ​മ​ദാ​ൻ മാ​ർ​ക്ക​റ്റി​ൽ സ്വ​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്കും വി​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്കും ഒ​രു​പോ​ലെ പ്ര​യോ​ജ​ന​പ്പെ​ടു​ന്ന വ​സ്​​തു​ക്ക​ളാ​ണ് വി​ൽ​പ​ന​ക്കാ​യി നി​ര​ത്തി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.