മ​ല​യാ​ളി വീ​ട്ടി​ൽ ജോ​ലി​​ വാ​ഗ്​​ദാ​നം നൽകി വഞ്ചിച്ചു : കോട്ടയം സ്വദേശികൾ എംബസിയിൽ സഹായം തേടി

അ​ബൂ​ദ​ബി: ജോ​ലി വാ​ഗ്​​ദാ​നം ചെ​യ്​​ത്​ പ​ണം വാ​ങ്ങി വി​സി​റ്റ്​ വി​സ​യി​ൽ ക​യ​റ്റി​വി​ട്ട്​ കോ​ട്ട​യം സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ ഷീ​ജ, ഷീ​ബ എ​ന്നീ സ​ഹോ​ദ​രി​മാ​രെ വ​ഞ്ചി​ച്ചു. മ​ല​യാ​ളി വീ​ട്ടി​ൽ ജോ​ലി​യു​ണ്ടെ​ന്ന്​ വാ​ഗ്​​ദാ​നം ചെ​യ്​​താ​ണ്​ സ​ലീം, റ​ജീ​ന എ​ന്നീ ഏ​ജ​ൻ​റു​മാ​രാ​ണ്​ പ​ണം വാ​ങ്ങി ഇ​രു​വ​രെ​യും യു.​എ.​ഇ​യി​ലേ​ക്ക്​ കൊ​ണ്ടു വ​ന്ന​ത്. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ളം വ​ഴി യു.​എ.​ഇ​യി​ൽ വ​ന്നി​റ​ങ്ങി​യ ഇ​വ​രെ റ​ജീ​ന​യു​ടെ  സ​ഹാ​യി​ക​ളാ​യ ജ​ലാ​ലും സെ​യ്​​ദും നാ​ലു ദി​വ​സ​ത്തോ​ളം പ​ല​യി​ട​ങ്ങി​ൽ ചു​റ്റി​ക്ക​റ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.
ജോ​ലി സ്​​ഥ​ലം എ​വി​ടെ​യെ​ന്ന​ന്വേ​ഷി​ച്ച​തോ​ടെ ഏ​ജ​ൻ​റി​ന്റെ  സ​ഹാ​യി​ക​ൾ ​പാ​സ്​​പോ​ർ​ട്ട്​ പി​ടി​ച്ചു​വെ​ച്ചു. അ​ബൂ​ദ​ബി​യി​ൽ ജോ​ലി​യു​ണ്ടെ​ന്ന്​ പ​റ​ഞ്ഞ്​ വീ​ണ്ടും വാ​ഹ​ന​ത്തി​ൽ ക​യ​റ്റി കൊ​ണ്ടു​പോ​യെ​ങ്കി​ലും അ​തും ത​ട്ടി​പ്പാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന്​ സ​ഹോ​ദ​രി​മാ​ർ പ​റ​യു​ന്നു. ഇ​വ​ർ ബ​ഹ​ളം വെ​ച്ച​തു ക​ണ്ട്​ വി​വ​ര​മ​ന്വേ​ഷി​ക്കാ​നെ​ത്തി​യ യു​വാ​ക്ക​ൾ ഇ​ട​പെ​ട്ട്​ ഇ​ന്ത്യ​ൻ എം​ബ​സി​യി​ൽ വി​വ​ര​മ​റി​യി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. എം​ബ​സി​യി​ൽ സ​ഹാ​യം തേ​ടി​യ ഇ​വ​ർ​ക്ക്​ ഒ​ന്നു​കി​ൽ ശ​രി​യാ​യ വി​സ​യി​ൽ ജോ​ലി വേ​ണം, അ​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ തി​രി​ച്ചു നാ​ട്ടി​ൽ പോ​ക​ണം. എ​ന്തു ത​ന്നെ​യാ​യാ​ലും ഇ​നി​യാ​രും ത​ങ്ങ​ളു​ടെ പോ​ലെ വ​ഞ്ചി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട്​ വി​സി​റ്റ്​ വി​സ​യി​ൽ ജോ​ലി​ക്കാ​യി വ​ര​രു​ത്​ എ​ന്നാ​ണ്​ ഇ​പ്പോ​ൾ ഏ​വ​രോ​ടും അ​വ​ർ​ക്ക്​ പ​റ​യു​വാ​നു​ള്ള​ത്.