ദോ​ഹ രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം 2020 ജ​നു​വ​രി 9​ മു​ത​ല്‍

ദോ​ഹ: 30ാമ​ത് ദോ​ഹ രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം 2020 ജ​നു​വ​രി ഒ​മ്പ​ത്​ മു​ത​ല്‍ 18 വ​രെ ന​ട​ക്കും. രാ​ജ്യ​ത്ത് ന​ട​ക​കു​ന്ന വി​വി​ധ പ​രി​പാ​ടി​ക​ളും അ​വ​യു​ടെ ഷെ​ഡ്യൂ​ളും വി​ശ​ദ​മാ​യി വി​ല​യി​രു​ത്തി​യ​ശേ​ഷ​മാ​ണ് പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വ​ത്തി​​​ന്റെ തീ​യ​തി​യി​ല്‍ മാ​റ്റം​വ​രു​ത്തി​യ​ത്. പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍ ഒ​ന്നി​ച്ചുന​ട​ക്കു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യം ഒ​ഴി​വാ​ക്കു​ക​യെ​ന്ന​താ​യി​രു​ന്നു ല​ക്ഷ്യം. ഡി​സം​ബ​ര്‍ 18​​െൻറ ​ദേ​ശീ​യ​ദി​നാ​ഘോ​ഷം, പൊ​തുസ്വ​കാ​ര്യ സ്കൂ​ളു​ക​ളി​ലെ പ​രീ​ക്ഷ​ക​ള്‍, ഫി​ഫ ലോ​ക​ക​പ്പ് തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യെ​ല്ലാം ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്താ​ണ് പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം ജ​നു​വ​രി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റു​ന്ന​ത്. 2020 ഖ​ത്ത​ര്‍^ഫ്രാ​ന്‍സ് സാം​സ്കാ​രി​ക​വ​ര്‍ഷാ​ഘോ​ഷ​ത്തി​ലാ​ണ് 2020ലെ ​പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം.
അ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ ഫ്ര​ഞ്ച് പ്ര​സാ​ധ​ക​രു​ടെ ഉ​ള്‍പ്പ​ടെ വ​ര്‍ധി​ച്ച പ​ങ്കാ​ളി​ത്ത​മു​ണ്ടാ​കും.