താ​ൽ​​ക്കാ​ലി​ക​മാ​യി​ നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ച​ അ​ൽ​ഹ​റ​മൈ​ൻ ട്രെ​യി​ൻ സ​ർ​വി​സ്​ ഉടൻ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കും

26

ജിദ്ദ :അ​ൽ​ഹ​റ​മൈ​ൻ ട്രെ​യി​ൻ സ​ർ​വി​സ്​ 30 ദി​വ​സ​ത്തി​നു​ള്ളി​ൽ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന്​ ഗ​താ​ഗ​ത മ​ന്ത്രി​യും സൗ​ദി റെ​യി​ൽ​വേ ക​മ്പ​നി ഭ​ര​ണ​സ​മി​തി അ​ധ്യ​ക്ഷ​നു​മാ​യ ഡോ. ന​ബീ​ൽ അ​ൽ​ആ​മൂദി പ​റ​ഞ്ഞു. ജി​ദ്ദ​യി​ലെ സു​ലൈ​മാ​നി​യ സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ലു​ണ്ടാ​യ അ​ഗ്​​നി​ബാ​ധ​യെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ്​ സ​ർ​വി​സ് താ​ൽ​​ക്കാ​ലി​ക​മാ​യി​ നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ച​ത്. പ​ക​രം ജി​ദ്ദ വാ​സി​ക​ൾ​ക്കും തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​ർ​ക്കു​മാ​യി ജി​ദ്ദ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ പു​തി​യ റെ​യി​ൽ​വേ സ്​​റ്റേ​ഷ​ൻ സേ​വ​ന​ത്തി​നാ​യി പ്ര​വ​ർ​ത്തി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഗ​താ​ഗ​ത മ​ന്ത്രി സു​ലൈ​മാ​നി​യ സ്​​റ്റേ​ഷ​ൻ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്കു​ക​യും അ​ഗ്​​നി​ബാ​ധ വി​ല​യി​രു​ത്തു​ക​​യും ചെ​യ്​​തി​രു​ന്നു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ഞാ​യ​റാ​ഴ്​​ച​യാ​ണ്​ അ​ൽ​ഹ​റ​മൈ​ൻ റെ​യി​ൽ​വേ​ക്ക്​ കീ​ഴി​ലെ പ്ര​ധാ​ന സ്​​റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ലൊ​ന്നാ​യ സു​ലൈ​മാ​നി​യ സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ൽ അ​ഗ്​​നി​ബാ​ധ​യു​ണ്ടാ​യ​ത്. സ്​​റ്റേ​ഷ​ന​ക​ത്ത്​ കേ​ടു​പാ​ടു​ക​ളു​ണ്ടാ​യെ​ങ്കി​ലും പു​റ​ത്തെ റെ​യി​ൽ​വേ, വൈ​ദ്യു​തി ലൈ​നു​ക​ൾ ത​ക​രാ​റി​ലാ​യി​ട്ടി​ല്ല. അ​തി​നാ​ൽ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള റെ​യി​ൽ​വേ സ്​​റ്റേ​ഷ​ൻ ഉ​പ​യോ​ഗ​പ്പെ​ടു​ത്തി എ​ത്ര​യും വേ​ഗം ട്രെ​യി​ൻ ഗ​താ​ഗ​തം പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കാ​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക​ളാ​ണി​പ്പോ​ൾ പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ന്ന​ത്.