2020 മു​ത​ൽ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര വി​മാ​ന​യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ​ 10​ റി​യാ​ൽ ഫീ​സ് നൽകണം​

ജി​ദ്ദ: 2020 മു​ത​ൽ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര വി​മാ​ന​യാ​ത്ര​ക്കാ​രി​ൽ​നി​ന്ന്​ 10​ റി​യാ​ൽ ഫീ​സ്​ ഇൗ​ടാ​ക്കാ​ൻ  തീ​രു​മാ​നം. സി​വി​ൽ ഏ​വി​യേ​ഷ​ൻ അ​തോ​റി​റ്റി​യാ​ണ്​ സൗ​ദി​യി​ലെ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര വി​മാ​ന സ​ർ​വി​സു​ക​ളി​ൽ വ​രു​ക​യും പോ​കു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന മു​ഴു​വ​ൻ യാ​ത്ര​ക്കാ​രി​ൽ​നി​ന്ന്​​ ഫീ​സ് ഇൗ​ടാ​ക്കാൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​തെ​ന്ന്​ പ്രാ​ദേ​ശി​ക പ​ത്ര​ങ്ങ​ൾ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്​ ​െച​യ്​​തു. 2020 ജ​നു​വ​രി  ഒ​ന്നു മു​ത​iലാണ്​ തീരുമാനം ന​ട​പ്പാ​ക്കുക. എ​യ​ർ​പോ​ർ​ട്ട്​ ലോ​ഞ്ചു​ക​ളും അ​നു​ബ​ന്ധസൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ളും ഉ​പ​​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ഫീ​സാ​ണി​ത്. എ​യ​ർ​പോ​ർ​ട്ടു​ക​ളി​ലെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന  സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ൾ വി​ക​സി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നും സേ​വ​ന​ങ്ങ​ൾ മെ​ച്ച​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​നു​ള്ള പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ​ക്ക്​ ധ​ന​സ​ഹാ​യം സ​മാ​ഹ​രി​ക്കു​ക​യും ല​ക്ഷ്യ​മാ​ണ്​. തീ​രു​മാ​നം. വി​മാ​ന ക​മ്പ​നി​ക​ളി​ലൂ​ടെ​യാ​യി​രി​ക്കും​ ഫീ​സ്​ സ​മാ​ഹ​രി​ക്കു​ക. ഇ​തി​നാ​യി വി​മാ​ന ക​മ്പ​നി​ക​ളും വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള ഒാ​ഫി​സി​ന്​ കീ​ഴി​ലെ ധ​ന​കാ​ര്യ സ്ഥാ​പ​ന​വും  ത​മ്മി​ൽ ഏ​കോ​പ​നം ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്കും. ഒ​രോ മൂ​ന്നു​ വ​ർ​ഷ​വും ഫീ​സ്​ പു​നഃ​പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്ക്​  വി​ധേ​യ​മാ​ക്കും. ഫീ​സ്​ കു​റ​യു​ക​യോ, കൂ​ടു​ക​യോ ചെ​യ്യും. മു​ല​കു​ടി​ക്കു​ന്ന കു​ഞ്ഞു​ങ്ങ​ൾ, വി​മാ​ന ക​മ്പ​നി​ക്ക്​ കീ​ഴി​ലെ പൈ​ല​റ്റു​മാ​ർ, എ​യ​ർ​ലൈ​ൻ​സ്​ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ർ​മാ​ർ, എ​യ​ർ
ക​ൺ​ട്രോ​ള​ർ, ​ടെ​ക്​​ഷ​നീ​ഷ്യ​ൻ​മാ​ർ, ട്രാ​ൻ​സി​റ്റ്​ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ എ​ന്നി​വ​രെ ഫീ​സി​ൽ  നി​ന്നൊ​ഴി​വാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.