അ​റ​ബി ക​വി​താ മ​ത്സ​ര വി​ജ​യി​ക​ൾ​ക്ക്​  സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ൾ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്​​തു

ജി​ദ്ദ :അ​മീ​ർ അ​ബ്​​ദു​ല്ല അ​ൽ​ഫൈ​സ​ൽ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര അ​റ​ബി ക​വി​ത മ​ത്സ​ര വി​ജ​യി​ക​ൾ​ക്ക്​  സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ൾ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്​​തു. ജി​ദ്ദ​യി​ലെ റി​ട്ട്​​സ്​ കാ​ൾ​ട്ട​ൻ ഹോ​ട്ട​ലി​ൽ ന​ട​ന്ന  പ​രി​പാ​ടി​യി​ൽ മ​ക്ക ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി ഗ​വ​ർ​ണ​ർ അ​മീ​ർ ബ​ദ്​​ർ ബി​ൻ സു​ൽ​ത്താ​​െൻറ സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ൽ . മ​ക്ക ഗ​വ​ർ​ണ​റും അ​റ​ബ്​ ക​വി​ത അ​ക്കാ​ദ​മി ബോ​ർ​ഡ്​ സ​മി​തി ചെ​യ​ർ​മാ​നു​മാ​യ അ​മീ​ർ ഖാ​ലി​ദ്​  അ​ൽ​ഫൈ​സ​ലാ​ണ്​ സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ൾ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്​​ത​ത്.അ​മീ​റു​മാ​ർ, സാം​സ്​​കാ​രി​ക രം​ഗ​​ത്തെ, ​രാ​ജ്യ​ത്തി​ന​ക​ത്തും പു​റ​ത്തു​നി​ന്നു​മു​ള്ള 400ഒാ​ളം പേ​ർ പ​രി​പാ​ടി​യി​ൽ പ​െ​ങ്ക​ടു​ത്തു. സ്​​ഫു​ട​മാ​യ അ​റ​ബി ക​വി​ത, നാ​ട​ക ക​വി​ത, പാ​ട്ട്​ ക​വി​ത എ​ന്നീ മൂ​ന്ന്​ ശാ​ഖ​ക​ളി​ലാ​ണ്​ മ​ത്സ​രം ന​ട​ന്ന​ത്. അ​റ​ബി ക​വി​ത​യി​ൽ ഒ​ന്നാം സ​മ്മാ​നം നേ​ടി​യ​ത്​ സു​ഡാ​നി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള​ ക​വി മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ അ​ബ്​​ദു​ല്ല അ​ബ്​​ദു​ൽ ബാ​രി​യാ​ണ്.അ​ഞ്ച്​ ല​ക്ഷം റി​യാ​ലാ​ണ്​ സ​മ്മാ​ന തു​ക. നാ​ട​ക ക​വി​ത​യി​ൽ ഒ​ന്നാം സ​മ്മാ​നം ഇൗ​ജി​പ്​​തി​ൽ​നി ന്നു​ള്ള ക​വി ഫൗ​സി മ​ഹ്​​മു​ദ്​ അ​ഹ്​​മ​ദാ​ണ്. മൂ​ന്നു​ല​ക്ഷം റി​യാ​ലാ​ണ്​ സ​മ്മാ​ന​ത്തു​ക. പാ​ട്ട്​ ക​വി​ത​യി​ൽ ഒ​ന്നാം സ്​​ഥാ​നം ഇ​റാ​ഖി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള ക​വി ക​രീം ഒൗ​ദ ലു​അ​യ്​​ബി​ക്കാ​ണ്  ര​ണ്ടു​ല​ക്ഷം റി​യാ​ലാ​ണ്​ സ​മ്മാ​ന​ത്തു​ക