10 ദശലക്ഷം ഭക്ഷണം: ശൈഖ് മുഹമ്മദ് കാമ്പയിന്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു

112
യുഎഇ വൈസ് പ്രസിഡന്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബൈ ഭരണാധികാരിയുമായ ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം

ദുബൈ: യുഎഇ വൈസ് പ്രസിഡന്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബൈ ഭരണാധികാരിയുമായ ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂമിന്റെ നിര്‍ദേശപ്രകാരം പത്‌നി യുഎഇ ഫുഡ് ബാങ്കിന്റെ ബോര്‍ഡ് ഓഫ് ട്രസ്റ്റീസ് ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ ശൈഖ ഹിന്ദ് ബിന്ദ് മക്തൂം ബിന്‍ ജുമ അല്‍ മക്തൂം യുഎഇയിലുടനീളം കൊറോണ വൈറസ് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ട സാഹചര്യത്തില്‍ താഴ്ന്ന വരുമാനക്കാരായ കുടുംബങ്ങളെയും വ്യക്തികളെയും സഹായിക്കുന്നതിനായി രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ഭക്ഷ്യ വിതരണ ഡ്രൈവായ ’10 ദശലക്ഷം ഭക്ഷണം ‘കാമ്പയിന്‍ ആരംഭിച്ചു.
വിശുദ്ധ റമദാന്‍ മാസത്തോടനുബന്ധിച്ച് നടക്കുന്ന രാജ്യവ്യാപക കാമ്പയിനില്‍ പൊതുജനങ്ങള്‍, സ്ഥാപനങ്ങള്‍, കമ്പനികള്‍, ബിസിനസുകാര്‍, സംരംഭകര്‍, ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ എന്നിവ പങ്കാളികളാവും. വേവിച്ച ഭക്ഷണവും ഭക്ഷണസാധനങ്ങളും വാങ്ങുന്നതിന് സാമ്പത്തിക സംഭാവന നല്‍കാനോ ഭക്ഷണസാധനങ്ങള്‍, പാഴ്‌സലുകള്‍ എന്നിവ വിതരണം ചെയ്യാനോ ഇവര്‍ സഹായിക്കുന്നു. നിരവധി തൊഴിലില്ലാത്തവരെയും മറ്റുള്ളവരെയും പരിമിതമായ വരുമാനമുള്ള വെല്ലുവിളിയായ സാഹചര്യങ്ങളില്‍ ബുദ്ധിമുട്ടുന്ന കുടുംബങ്ങളെയും വ്യക്തികളെയും കാമ്പയിന്‍ സഹായിക്കും. കോവിഡ് -19 നെതിരായ സോഷ്യല്‍ സോളിഡാരിറ്റി ഫണ്ടുമായി സഹകരിച്ച് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം ഗ്ലോബല്‍ ഓര്‍ഗനൈസേഷന്‍ പ്രചാരണത്തിന് മേല്‍നോട്ടം വഹിക്കും. ആഗോള പ്രതിസന്ധിയില്‍ നിന്ന് കൂടുതല്‍ ശക്തമായി ഉയര്‍ന്നുവരാന്‍ ഞങ്ങളെ പ്രാപ്തരാക്കുന്നതിനായി യുഎഇയിലെ സാമൂഹിക ഐക്യവും ഐക്യവും ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിനാണ് 10 ദശലക്ഷം ഭക്ഷണം കാമ്പയിന്‍ ലക്ഷ്യമിടുന്നതെന്ന് ശൈഖ് മുഹമ്മദ് പറഞ്ഞു. പൊതു, സ്വകാര്യ, മാനുഷിക മേഖലകള്‍ ഇന്ന് ഐക്യത്തിലാണ്.
ശൈഖ ഹിന്ദിന്റെ അനുകമ്പയും മാനുഷിക പരിശ്രമങ്ങളും നമ്മുടെ സമൂഹത്തില്‍ വ്യാപകമായി പ്രശംസിക്കപ്പെടുകയും അവരെ പ്രിയപ്പെട്ട വ്യക്തിയാക്കി മാറ്റുന്നു. ഈ വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ സമയങ്ങളില്‍ മാനുഷിക പ്രചാരണത്തിന് നേതൃത്വം നല്‍കുന്നതില്‍ ഏറ്റവും മികച്ചത് അവര്‍ ആയിരിക്കുമെന്നും ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ഓര്‍മ്മിപ്പിച്ചു.
വിശുദ്ധ റമദാന്‍ മാസത്തിലുടനീളം വിശപ്പുള്ളവര്‍ക്ക് ഭക്ഷണം നല്‍കാനുള്ള ഉത്തമമായ പദ്ധതി ശൈഖാ ഹിന്ദ് നയിക്കും. സംഭാവനകള്‍ ഓണ്‍ലൈന്‍ മുഖേനയും ഇത്തിസലാത്ത്്, ദു ഫോണുകള്‍ വഴി എസ്എംഎസ് വഴിയും സ്വീകരിക്കും.
ഓണ്‍ലൈന്‍ സംഭാവന: ംംം.10ാശഹഹശീിാലമഹ.െമല എന്ന വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി നല്‍കാം. ബാങ്ക് ട്രാന്‍സ്ഫര്‍: ദുബൈ ഇസ്്‌ലാമിക് ബാങ്കിലെ ’10 ദശലക്ഷം ഭക്ഷണം ‘കാമ്പെയ്ന്‍ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടിലേക്ക് ഐബാന്‍ നമ്പര്‍: അഋ430240001580857000001. ഭക്ഷണ വിതരണവും പാഴ്‌സലുകളും മറ്റേതെങ്കിലും സേവനങ്ങളും സംഭാവന ചെയ്യുന്നതിന്, ടോള്‍ ഫ്രീ നമ്പറുമായി ബന്ധപ്പെടുക: 8004006