അബുദാബി മുനിസിപ്പാലിറ്റി ഭക്ഷ്യ വസ്തുക്കളുടെ ശേഖരം വര്‍ധിപ്പിച്ചു

ദുബൈ: മുനിസിപ്പാലിറ്റി നടത്തുന്ന ഭക്ഷ്യ വിതരണ കേന്ദ്രങ്ങളിലും സഹകരണ സംഘങ്ങളിലും ലഭ്യമായ അടിസ്ഥാന ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കളുടെ അളവ് അബുദാബി ഇരട്ടിയാക്കി. വിശുദ്ധ റമദാന്‍ മാസത്തിനായി തയ്യാറെടുക്കുമ്പോള്‍ ആവശ്യമുള്ള ഭക്ഷണത്തിന്റെ അളവ് ഏപ്രില്‍, മെയ് മാസങ്ങളില്‍ ഇമാറാത്തികള്‍ക്ക് ലഭ്യമാകും. കൊറോണ വൈറസ് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനാല്‍ വീട്ടില്‍ തന്നെ തുടരാന്‍ പൊതുജനങ്ങളോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നതിനാല്‍ അബുദാബി മുനിസിപ്പാലിറ്റിയുടെ സ്മാര്‍ട്ട് ഹബ് വഴിയുള്ള ഔട്ട്ലെറ്റുകളില്‍ നിന്ന് പൗരന്മാര്‍ക്ക് ഓര്‍ഡര്‍ ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. എല്ലാ മുനിസിപ്പല്‍ സേവനങ്ങളും ഓണ്‍ലൈനില്‍ നല്‍കുന്നതിന് 2018 ല്‍ മുനിസിപ്പാലിറ്റി ഡിജിറ്റല്‍ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം സ്ഥാപിച്ചിരുന്നു. സഹകരണ സംഘങ്ങളിലുടനീളം വിതരണ കേന്ദ്രങ്ങളിലുടനീളം എല്ലാ അടിസ്ഥാന ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കള്‍ക്കും ഡെലിവറി ഓര്‍ഡറുകള്‍ നല്‍കാന്‍ യുഎഇ പൗരന്മാരെ പ്രാപ്തരാക്കിയിട്ടുണ്ടെന്ന് മുനിസിപ്പാലിറ്റികളും ഗതാഗത വകുപ്പും ട്വിറ്ററില്‍ പറഞ്ഞു.