റദ്ദാക്കിയ ടിക്കറ്റുകള്‍ ഒരു വര്‍ഷം വരെ ഉപയോഗിക്കാമെന്ന് എമിറേറ്റ്‌സ്

ദുബൈ: എമിറേറ്റില്‍ ബുക്കിംഗ് നടത്തിയ തീയതി മുതല്‍ 24 മാസം വരെ ടിക്കറ്റിന്റെ കാലാവധി നീട്ടാന്‍ കഴിയുമെന്ന് ദുബൈ ആസ്ഥാനമായുള്ള എമിറേറ്റ്‌സ് എയര്‍ലൈന്‍ അറിയിച്ചു. കോവിഡ് പശ്ചാത്തലത്തില്‍ യാത്രക്കാര്‍ക്കായി പുതിയ ഓപ്ഷനുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണിത്. യാത്രക്കാര്‍ക്ക് ഇപ്പോള്‍ രണ്ട് പുതിയ ഓപ്ഷനുകള്‍ ഉണ്ട്. മെയ് 31 ന് മുമ്പ് നിങ്ങള്‍ ടിക്കറ്റ് ബുക്ക് ചെയ്താല്‍ നിങ്ങള്‍ തയ്യാറാകുമ്പോള്‍ വീണ്ടും ഞങ്ങളോടൊപ്പം പറക്കാനുള്ള സൗകര്യം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. 2020 ഓഗസ്റ്റ് 31-നോ അതിനുമുമ്പോ യാത്ര ചെയ്യാം. ടിക്കറ്റുകള്‍ എങ്ങനെ സാധുവായി തുടരാം എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങളിലേക്ക് പോകുമ്പോള്‍ എയര്‍ലൈന്‍ ചില കാര്യങ്ങള്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു.
യാത്രക്കാര്‍ക്ക് ഒറിജിനല്‍ ബുക്കിംഗ് തീയതി മുതല്‍ 24 മാസത്തേക്ക് എയര്‍ലൈന്‍ അതിന്റെ സാധുത വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുമെന്നും എമിറേറ്റ്‌സ് പറയുന്നു. ഒറിജിനല്‍ ബുക്കിംഗിനായി അടച്ച നിരക്ക് നിരക്ക് ഈ കാലയളവില്‍ ഫീസില്ലാതെ ഏത് സമയത്തും ഒരേ ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്കോ പ്രദേശത്തേക്കോ ഉള്ള ഏത് ഫ്‌ളൈറ്റിനും സ്വീകരിക്കും.
റദ്ദാക്കിയ ബുക്കിംഗ് ഉണ്ടെങ്കില്‍ യാത്രക്കാര്‍ക്ക് എയര്‍ലൈനിലേക്ക് വിളിക്കേണ്ടതില്ല. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങളുടെ ടിക്കറ്റിന്റെ സാധുത 24 മാസം വരെ നീട്ടിയിട്ടുണ്ട്, അതിനാല്‍ നിങ്ങള്‍ വീണ്ടും യാത്ര ചെയ്യാന്‍ തയ്യാറാകുമ്പോഴെല്ലാം നിങ്ങളുടെ ഫ്‌ളൈറ്റ് ഷെഡ്യൂള്‍ ചെയ്യാന്‍ ഞങ്ങളെ വിളിക്കാം-എയര്‍ലൈന്‍ പറയുന്നു. ഈ ഓപ്ഷന്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ യാത്രക്കാര്‍ക്ക് ഒന്നും ചെയ്യേണ്ടതില്ല, എയര്‍ലൈന്‍ ബുക്കിംഗ് നില തുറന്നിരിക്കും, മാത്രമല്ല അവര്‍ വീണ്ടും യാത്ര ചെയ്യാന്‍ തയ്യാറാകുമ്പോഴെല്ലാം ഫ്‌ളൈറ്റ് പുനക്രമീകരിക്കാനും കഴിയും.