ഡേ ഫോര്‍ ദുബൈ-പദ്ധതിയില്‍ 5 ലക്ഷം ഭക്ഷണം വിതരണം ചെയ്തു

ദുബൈ: ദുബൈയിലെ ജനസാന്ദ്രതയുള്ള പ്രദേശങ്ങളില്‍ 12,000 ത്തിലധികം സന്നദ്ധപ്രവര്‍ത്തകര്‍ 500,000 സൗജന്യ ഭക്ഷണം വിതരണം ചെയ്തു. 18 മുതല്‍ 53 വയസ്സ് വരെ പ്രായമുള്ള 40 രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള 12,230 വോളന്റിയര്‍മാര്‍ കോവിഡ് മഹാമാരിക്കിടയില്‍ സമൂഹത്തിലെ ഏറ്റവും ദുര്‍ബലരായ ആളുകളെ സഹായിക്കുന്ന ‘നിങ്ങളുടെ നഗരം ആവശ്യപ്പെടുന്നു’ കാമ്പയിന്റെ ഭാഗമായി. മാര്‍ച്ചില്‍ ദുബൈ കിരീടാവകാശി ശൈഖ് ഹംദാന്‍ ബിന്‍ മുഹമ്മദ് ആരംഭിച്ച ‘ഡേ ഫോര്‍ ദുബായ്’ ആപ്പിന്റെ ഭാഗമാണ് ഈ സംരംഭം. ദുബൈയിലെ അല്‍ റാസ്, നായിഫ്, അല്‍ റാഫ, അല്‍ കറാമ, അല്‍ മന്‍കൂള്‍, അല്‍ സത്വ, ഊദ്‌മേത്ത തുടങ്ങിയ ജില്ലകളെ ഈ കാമ്പയിനിന്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി. കോവിഡ് -19 നെതിരെ കമ്മ്യൂണിറ്റി സോളിഡാരിറ്റി ഫണ്ട് അടുത്തിടെ സമാരംഭിച്ച ദുബായിലെ ഇസ്ലാമിക് അഫയേഴ്സ് ആന്‍ഡ് ചാരിറ്റബിള്‍ ആക്റ്റിവിറ്റീസ് ഡിപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റുമായി സഹകരിച്ചാണ് കാമ്പയിന്‍ നടത്തിയത്. കൊറോണ വൈറസ് ബാധിതരായ താമസക്കാരെ സഹായിക്കാന്‍ വ്യക്തികള്‍ക്കും ഓര്‍ഗനൈസേഷനുകള്‍ക്കും ഫണ്ടിലേക്ക് സംഭാവന ചെയ്യാന്‍ കഴിയും.