ദുബൈയില്‍ ഹോട്ടല്‍ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്കുള്ള ലോക് ഡൗണ്‍ ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചു

62

ദുബൈ: ഫ്‌ളോട്ടിംഗ് റെസ്റ്റോറന്റുകള്‍, വേദികള്‍, മറ്റ് ഇവന്റ് സംഘാടകര്‍ എന്നിവര്‍ക്കൊപ്പം ഹോട്ടല്‍ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്കുള്ള ഷട്ട്ഡൗണ്‍ ദുബൈയില്‍ നീട്ടിയതായി പ്രമുഖ മാധ്യമം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു. ഇന്‍ബൗണ്ട് ടൂര്‍ ഓപ്പറേറ്റര്‍മാര്‍ക്കൊപ്പം മുകളില്‍ സൂചിപ്പിച്ച സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്ക് വിതരണം ചെയ്ത ടൂറിസം ആന്റ് കൊമേഴ്സ് മാര്‍ക്കറ്റിംഗ് വകുപ്പ് ഏപ്രില്‍ 14 ന് പുറത്തിറക്കിയ വ്യവസായ സര്‍ക്കുലര്‍ പ്രകാരമാണിത്.
സര്‍ക്കുലറില്‍ പറയുന്നതിങ്ങനെ-ദുബൈ സര്‍ക്കാര്‍ അതിന്റെ താമസക്കാരുടെയും സന്ദര്‍ശകരുടെയും ആരോഗ്യവും സുരക്ഷയും ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനുള്ള മുന്‍കരുതല്‍ നടപടികള്‍ക്ക് അനുസൃതമായി, വെബ്സൈറ്റിലെ എല്ലാ മുന്‍കരുതല്‍ സര്‍ക്കുലറുകളും കൂടുതല്‍ അറിയിപ്പ് ഉണ്ടാകുന്നതുവരെ ഞങ്ങള്‍ വിപുലീകരിക്കുന്നു. കൊറോണ വൈറസ് പടരുന്നതിന്റെ വെളിച്ചത്തില്‍ എല്ലാ വിനോദ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളും ഫിറ്റ്‌നസും ആരോഗ്യ കേന്ദ്രങ്ങളും താല്‍ക്കാലികമായി അടയ്ക്കുന്നതിനൊപ്പം ഷീശ സേവനങ്ങള്‍ താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തിവയ്ക്കുന്നതും ദുബൈ ടൂറിസം പുറത്തിറക്കിയ മുന്‍ സര്‍ക്കുലറുകളില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. ദുബൈ ടൂറിസം ആരോഗ്യ അധികാരികളുമായി ഏകോപിപ്പിച്ച് സ്ഥിതിഗതികള്‍ നിരന്തരം വിലയിരുത്തും. ഏപ്രില്‍ 4 ന് ദുബൈയിലെ സുപ്രീം കമ്മിറ്റി ഓഫ് ക്രൈസിസ് ആന്‍ഡ് ഡിസാസ്റ്റര്‍ മാനേജ്‌മെന്റ്, കമാന്‍ഡ് ആന്‍ഡ് കണ്‍ട്രോള്‍ സെന്റര്‍ ഫോര്‍ കോംബൈറ്റ് -19 നെ ഏകോപിപ്പിച്ച് ദേശീയ വന്ധ്യംകരണ പരിപാടി എമിറേറ്റിലെ എല്ലാ പ്രദേശങ്ങളിലും കമ്മ്യൂണിറ്റികളിലും രണ്ടാഴ്ചത്തേക്ക് 24 മണിക്കൂറായി നീട്ടുന്നതായി പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഏപ്രില്‍ 18 ന് അവസാനിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.