എമിറേറ്റ്‌സ് കൂടുതല്‍ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് സര്‍വീസിന് ഒരുങ്ങുന്നു

14

ദുബൈ: ലണ്ടനിലേക്കും ഫ്രാങ്ക്ഫര്‍ട്ടിലേക്കും ഇതിനകം ആരംഭിച്ച പ്രവര്‍ത്തനത്തിന് പുറമേ ജക്കാര്‍ത്ത, മനില തായ്പേയ്, ചിക്കാഗോ, ടുണീസ്, അള്‍ജീരിയ, കാബൂള്‍ എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് യാത്രാ സര്‍വീസ് നടത്താന്‍ എമിറേറ്റ്‌സ് ഒരുങ്ങുന്നു. ഈ സേവനങ്ങള്‍ താമസക്കാര്‍ക്കും നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സന്ദര്‍ശകര്‍ക്കും സൗകര്യമൊരുക്കും. യാത്രക്കാര്‍ക്ക് എമിറേറ്റ്‌സ് ഡോട്ട് കോമില്‍ അല്ലെങ്കില്‍ അവരുടെ ട്രാവല്‍ ഏജന്റ് വഴി നേരിട്ട് ബുക്ക് ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. ലക്ഷ്യസ്ഥാന രാജ്യത്തിലെ പൗരന്മാര്‍ക്കും പ്രവേശന ആവശ്യകതകള്‍ നിറവേറ്റുന്നവര്‍ക്കും മാത്രമേ കയറാന്‍ അനുവാദമുള്ളൂ. ഓരോ രാജ്യത്തിന്റെയും ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി യാത്രക്കാര്‍ ആവശ്യമാണ്. ദുബൈയില്‍ നിന്നുള്ള സര്‍വീസുകളും ഫ്‌ളൈറ്റുകളും വര്‍ദ്ധിച്ചതോടെ എമിറേറ്റ്‌സ് ദുബൈ ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ എയര്‍പോര്‍ട്ട് ടെര്‍മിനലില്‍ പ്രവര്‍ത്തനം പുനരാരംഭിച്ചു. യുഎഇ അധികാരികളും സഞ്ചരിക്കുന്ന രാജ്യത്തിന്റെയും എല്ലാ ആരോഗ്യ-സുരക്ഷാ നടപടികളും ഉപഭോക്താക്കള്‍ പാലിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഈ സമയത്ത് ഓണ്‍ലൈന്‍ ചെക്ക് ഇന്‍, സീറ്റ് സെലക്ഷന്‍ എന്നിവ ലഭ്യമാകില്ല, കൂടാതെ ചാഫിയര്‍ ഡ്രൈവ്, ലോഞ്ച് തുടങ്ങിയ സേവനങ്ങള്‍ ഏതെങ്കിലും ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളില്‍ ലഭ്യമാകില്ല. ഈ വിമാനങ്ങളില്‍ എമിറേറ്റ്‌സ് ഭേദഗതി ചെയ്ത സേവനങ്ങളും നല്‍കും. മാസികകളും മറ്റ് അച്ചടി വായനാ സാമഗ്രികളും ലഭ്യമാകില്ല, ഭക്ഷണവും പാനീയങ്ങളും ബോര്‍ഡില്‍ തുടര്‍ന്നും നല്‍കുമ്പോള്‍, ഭക്ഷണ സേവനത്തിനിടയിലുള്ള സമ്പര്‍ക്കം കുറയ്ക്കുന്നതിനും അണുബാധയ്ക്കുള്ള സാധ്യത കുറയ്ക്കുന്നതിനുമായി പാക്കേജിംഗും അവതരണവും പരിഷ്‌കരിക്കും. ഒപ്പം ഈ ഫ്‌ളൈറ്റുകളില്‍ ക്യാബിന്‍ ബാഗേജ് സ്വീകരിക്കില്ല. ക്യാബിനില്‍ അനുവദിച്ചിരിക്കുന്ന കാരി-ഓണ്‍ ഇനങ്ങള്‍ ലാപ്ടോപ്പ്, ഹാന്‍ഡ്ബാഗ്, ബ്രീഫ്കേസ് അല്ലെങ്കില്‍ ബേബി ഇനങ്ങള്‍ എന്നിവയിലേക്ക് പരിമിതപ്പെടുത്തും. മറ്റെല്ലാ ഇനങ്ങളും ചെക്ക് ഇന്‍ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. കൂടാതെ എമിറേറ്റ്‌സ് ഉപഭോക്താക്കളുടെ ചെക്ക്-ഇന്‍ ബാഗേജ് അലവന്‍സിലേക്ക് ക്യാബിന്‍ ബാഗേജ് അലവന്‍സ് ചേര്‍ക്കും.