ഖലീഫ ഫൗണ്ടേഷന്‍ റമദാന്‍ റേഷന്‍ ആരംഭിച്ചു

ദുബൈ: ഖലീഫ ബിന്‍ സായിദ് അല്‍ നഹ്യാന്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍ രാജ്യവ്യാപകമായി റമദാന്‍ റേഷന്‍ ആരംഭിച്ചു. യുഎഇ പസിഡന്റ് ശൈഖ് ഖലീഫ ബിന്‍ സായിദ് അല്‍ നഹ്യാന്റെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍, അബുദാബി കിരീടാവകാശിയും യുഎഇ സായുധ സേനയുടെ ഡെപ്യൂട്ടി സുപ്രീം കമാന്‍ഡറുമായ ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ സായിദ് അല്‍ നഹ്യാന്‍ എന്നിവരുടെ പിന്തുണയിലാണ് മാനുഷിക പരിപാടി നടപ്പാക്കുന്നത്. ഉപപ്രധാനമന്ത്രിയും രാഷ്ട്രപതി കാര്യമന്ത്രിയുമായ ഫൗണ്ടേഷന്‍ ചെയര്‍മാന്‍ കൂടിയായ ശൈഖ് മന്‍സൂര്‍ ബിന്‍ സായിദ് അല്‍ നഹ്യാന്‍ വ്യക്തമാക്കി. ഇന്നത്തെ കണക്കനുസരിച്ച്, മനുഷ്യാവകാശ ഫൗണ്ടേഷന്‍ 44,001 ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കളുടെ പാഴ്‌സലുകള്‍ രാജ്യത്തൊട്ടാകെയുള്ള കമ്മ്യൂണിറ്റി ഡവലപ്‌മെന്റ് മന്ത്രാലയത്തില്‍ റമദാന്‍ ദിനത്തില്‍ രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ വിതരണം ചെയ്യും. വിവേകപൂര്‍ണമായ നേതൃത്വത്തിന്റെ നിര്‍ദേശങ്ങളും കമ്മ്യൂണിറ്റി ഡവലപ്‌മെന്റ് മന്ത്രാലയവുമായുള്ള സഹകരണവും നടപ്പാക്കുന്നതില്‍, 27 വിതരണ പോയിന്റുകളിലൂടെ, രാജ്യത്തുടനീളം കമ്മ്യൂണിറ്റി ഡവലപ്‌മെന്റ് മന്ത്രാലയത്തില്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തിട്ടുള്ള 44,001 ഗുണഭോക്താക്കള്‍ക്കായി റമദാന്‍ റേഷന്‍ 2020 സംരംഭം.
ഈ സംരംഭത്തിലൂടെ, നിരവധി കുടുംബങ്ങളുടെ നിലവിലെ അവസ്ഥയുടെ പ്രത്യാഘാതങ്ങള്‍ പരിഹരിക്കുന്നതിന് എല്ലാത്തരം പിന്തുണയും നല്‍കാനാണ് ഫൗണ്ടേഷന്‍ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. അബുദാബിയിലെ 16,092 കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും ദുബൈയിലെ 7,549 കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും ഷാര്‍ജയില്‍ 7,882 കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും അജ്മാനില്‍ 2,284 കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും റാസല്‍ ഖൈമയിലെ 5,344 കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും ഫുജൈറയില്‍ 3,822 കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും 1,028 കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും സഹായം വിതരണം ചെയ്യും.