മുസ്‌ലിം ലോകത്തിന് യുഎഇ ഭരണാധികാരികളുടെ റമദാന്‍ സന്ദേശം

43

ദുബൈ: വിശുദ്ധ റമദാന്‍ മാസത്തിന്റെ വരവിനെ തുടര്‍ന്ന് യുഎഇ പ്രസിഡന്റ് ശൈഖ് ഖലീഫ ബിന്‍ സായിദ് അല്‍ നഹ്യാന്‍ രാജാക്കന്മാര്‍ക്കും എമിറേറ്റുകള്‍ക്കും അറബ്, ഇസ്്‌ലാമിക രാഷ്ട്രങ്ങളുടെ പ്രസിഡന്റുമാര്‍ക്കും അഭിനന്ദന സന്ദേശങ്ങള്‍ അയച്ചു. നേതാക്കള്‍ക്കും അവരുടെ ജനങ്ങള്‍ക്കും ഈ രാജ്യങ്ങളുടെ ആരോഗ്യവും ക്ഷേമവും കൂടുതല്‍ പുരോഗതിയും സമൃദ്ധിയും തുടരണമെന്ന് ശൈഖ് ഖലീഫ ആശംസിച്ചു.
യുഎഇ വൈസ് പ്രസിഡന്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബൈ ഭരണാധികാരിയുമായ ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം, അബുദാബി കിരീടാവകാശിയും യുഎഇ സായുധ സേനയുടെ ഡെപ്യൂട്ടി സുപ്രീം കമാന്‍ഡറുമായ ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ സായിദ് അല്‍ നഹ്യാന്‍ എന്നിവരും സമാനമായ സന്ദേശങ്ങള്‍ അയച്ചു. ശൈഖ് മുഹമ്മദ് അഭിനന്ദന സന്ദേശത്തില്‍ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു-യുഎഇയിലെ ആളുകള്‍ക്കും താമസക്കാര്‍ക്കും വേണ്ടി, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള അനുഗ്രഹീതമായ റമദാന്‍ ആശംസിക്കുന്നു. ഇത് ഞങ്ങള്‍ക്ക് നല്ല ആരോഗ്യവും സമൃദ്ധിയും സമാധാനവും കൈവരുത്തട്ടെ. ഒരുമിച്ച്, നമ്മുടെ ലോകത്തെ മികച്ചതിലേക്ക് നയിക്കും. ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ സായിദ് അല്‍ നഹ്യാന്‍ മുസ്്‌ലിംകള്‍ക്ക് റമദാന്‍ ആശംസിക്കുന്ന ഒരു സന്ദേശവും ട്വീറ്റ് ചെയ്തു-എല്ലാവര്‍ക്കും റമദാന്‍ മുബാറക്. നിങ്ങളും നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരും സുരക്ഷിതരായിരിക്കട്ടെ, ഈ അനുഗ്രഹീതമായ അനുകമ്പയുടെയും ഐക്യദാര്‍ഡ്യത്തിന്റെയും മാസത്തില്‍ സമാധാനവും പ്രചോദനവും കണ്ടെത്തട്ടെ ശക്തിയും ഐക്യവും ഉണ്ടാകട്ടെ ഈ സമയങ്ങളില്‍ കൂടുതല്‍ തിളക്കമുള്ള ദിവസങ്ങളിലേക്ക് കാണാന്‍. ദുബൈ കിരീടാവകാശിയും ദുബൈ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് കൗണ്‍സില്‍ ചെയര്‍മാനുമായ ശൈഖ് ഹംദാന്‍ ബിന്‍ മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം ട്വിറ്ററില്‍ റമദാന്‍ അഭിവാദ്യം ട്വിറ്ററില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.