ആരോഗ്യ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് കൃതജ്ഞത അറിയിച്ച് ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ്

    94
    യുഎഇ വൈസ് പ്രസിഡന്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബൈ ഭരണാധികാരിയുമായ ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം

    ദുബൈ: കോവിഡ്-19 പോലുള്ള അതിഭീകരമായ മഹാമാരിക്കിടയില്‍ മറ്റുള്ളവരുടെ ജീവന്‍ രക്ഷിക്കാന്‍ ജീവന്‍ പണയപ്പെടുത്തുന്ന മെഡിക്കല്‍ പ്രൊഫഷണലുകള്‍ക്കും ആരോഗ്യ സംരക്ഷണ ദാതാക്കള്‍ക്കും യുഎഇ വൈസ് പ്രസിഡന്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബൈ ഭരണാധികാരിയുമായ ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം തന്റെ ട്വിറ്റര്‍ അക്കൗണ്ടില്‍ പ്രത്യേക നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തി. ആരോഗ്യ സംരക്ഷണ ദാതാക്കളും മെഡിക്കല്‍ പ്രൊഫഷണലുകളും കോവിഡ് -19 പാന്‍ഡെമിക്കെതിരായ ആഗോള പോരാട്ടത്തിന്റെ മുന്‍നിരയില്‍ നില്‍ക്കുന്നതിനാല്‍ ഈ വര്‍ഷം അസാധാരണമായ സാഹചര്യങ്ങള്‍ക്കിടയിലാണ് ലോകം ഇന്ന് ലോക ആരോഗ്യ ദിനമായി ആഘോഷിക്കുന്നത്. കൊറോണ വൈറസ് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെടുന്ന പോരാട്ടത്തില്‍ പങ്കെടുക്കുന്ന നായകന്മാരെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന ധീരരായ ആരോഗ്യ സംരക്ഷണ ദാതാക്കളോട് നന്ദി പറയാന്‍ ഒരു ദിവസമോ ഒരു മാസമോ ഒരു വര്‍ഷമോ പര്യാപ്തമല്ലെന്ന വസ്തുത ശൈഖ് മുഹമ്മദ് എടുത്തുപറഞ്ഞു. ലോകം മുഴുവന്‍ അനുഭവിച്ച അസാധാരണമായ സാഹചര്യങ്ങള്‍ക്കിടയിലാണ് ഇന്ന് ലോകാരോഗ്യ ദിനം ആചരിക്കുന്നത്. ആളുകളുടെ ജീവന്‍ അപകടത്തിലാക്കുന്ന ആരോഗ്യ സംരക്ഷണ ദാതാക്കളോട് നന്ദി പറയാന്‍ ഒരു ദിവസം, ഒരു മാസം അല്ലെങ്കില്‍ ഒരു വര്‍ഷം അനുവദിക്കുന്നത് പര്യാപ്തമല്ല. ആളുകള്‍ അവരുടെ വീടുകളില്‍ സുരക്ഷിതമായി തുടരുന്നതിന് അവര്‍ കുടുംബങ്ങളില്‍ നിന്ന് മാറി ആശുപത്രികളില്‍ താമസിക്കുന്നു. ആളുകളെ സംരക്ഷിക്കാന്‍ അല്ലാഹു നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ-ശൈഖ് മുഹമ്മദ് തന്റെ ട്വിറ്റര്‍ പേജില്‍ പറഞ്ഞു.