യാംബുവിൽ നിന്ന് കു​ട​ക് സ്വ​ദേ​ശിയെ കാ​ണാ​താ​യി.

യാം​ബു: ഈ ​മാ​സം 22ന് യാംബുവിൽ നിന്ന് കു​ട​ക് സ്വ​ദേ​ശിയെ കാ​ണാ​താ​യി. ആ​ലി (47) നെയാണ് കാണാതായത് . യാം​ബു ടൗ​ൺ ഹെ​റി​റ്റേ​ജ് പാ​ർ​ക്കി​ന​ടു​ത്തു​ള്ള സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ൽ നി​ന്ന് ശ​നി​യാ​ഴ്ച വൈ​കീട്ട് 5 മണിയോടെ ​ ജോ​ലി ക​ഴി​ഞ്ഞ് താ​മ​സ​സ്ഥ​ല​ത്തേ​ക്കെ​ന്നു പ​റ​ഞ്ഞ് ഇ​റ​ങ്ങി​യ​താ​യി​രു​ന്നു.

യാം​ബു​വി​ലു​ള്ള ഇ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​െൻറ ബ​ന്ധു​ക്ക​ളും സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളും അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും വിവരങ്ങളൊന്നും ലഭിച്ചില്ല . നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങാ​ൻ ഫൈ​ന​ൽ എ​ക്സി​റ്റ് അ​ടി​ച്ച് വി​മാ​ന യാ​ത്ര​ക്കു​ള്ള വ​ഴി തേ​ടു​ന്ന​തി​നി​ട​യി​ലാ​ണ് ഇ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ കാ​ണാ​താ​യ​തെ​ന്ന് യാം​ബു​വി​ലുള്ള അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​െൻറ ബന്ധു മധ്യമങ്ങളെ അറിയിച്ചു .ആ​ലി​യു​ടെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ സ്പോ​ൺ​സ​റു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് യാം​ബു പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. താ​മ​സ​രേ​ഖ​യി​ൽ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​െൻറ പേ​ര് അ​ലി പെ​രി​യാ​ന്ത മു​ഹ​മ്മ​ദ് എ​ന്നാ​ണ്. ഇ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ കുറിച്ച് വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ 0536398692, 0508540029, 0557197988 എ​ന്നീ ന​മ്പ​റു​ക​ളി​ൽ വി​വ​ര​മ​റി​യി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ബ​ന്ധു​ക്ക​ളും യാം​ബു മ​ല​യാ​ളി അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ൻ ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ളും അ​റി​യി​ച്ചു.